MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI -

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 22 mwezi oL 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _VESA  AAsira sLp, 796
L I508A ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA
Georpey eg) Biago sLp. 280 Muknza

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine —e

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
K s EA

KWA KUWA Mwafiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya HKeQrman

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Afjundi kwa ajili ya kazi ya
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NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundl nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materlals) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BAS!, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingl za Tanzania 3, 08, 0mn / = , Fundi

atafanya kazf ya _ /¢ E£Z 47 kwa masharti yal@o katika Mkitaba huu,
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadi

lika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

+ NAMNA YA KUFANYA MALIPO

J

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndanf ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;
(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;
(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na
(f)Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio”:5 ya gharama ya Ufundi.

- MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(2) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe 22 mwezi

[oX 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka °
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

Zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku _Lﬁe_ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwa

jiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

- (€) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kutengeneza na kufunga AYEZe kA na kukamilisha ujenzi kama

inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of materlals) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe

ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA' KuwEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO ya UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

——
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